Nefndir Stykkishólmsbæjar

Almannavarnarnefnd

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Jakob Björgvin Jakobsson
jakob@stykkisholmur.is   
aðalmaður

Atvinnumálanefnd

Nafn Netfang   
Listi
Hlutverk   

Agnes Helga Sigurðardóttir


H

Formaður

Hulda Hildibrandsdóttir

H

Aðalmaður

Halldór Árnason

H

Aðalmaður

Sara Hjörleifsdóttir

O

Aðalmaður

Magda Kulinska

L

Aðalmaður

Guðrún Svana Pétursdóttir

H

Varamaður

Gísli Pálsson

H

Varamaður

Símon Már Sturluson
    

H

Varamaður

Anna Björk Norðdahl

O

Varamaður

Ragnar Már Ragnarsson

planteiknistofa@gmail.com
L

Varamaður

Eineltisráð

Nafn:

Netfang:

Hlutverk:

Ríkharður Hrafnkelsson
rikki@stykkisholmur.is   
formaður
Kristín Sigríður Hannesdóttir
krishan@stykkisholmur.is   
aðalmaður
Lilja Írena Guðnadóttir
    
aðalmaður
Elísabet Björgvinsdóttir
    
varamaður   
Arnar Hreiðarsson
    
varamaður   

 

Félagsmála- og barnaverndarnefnd

Nafn Netfang   
Listi  
Hlutverk   
Birta Antonsdóttir     
H   
aðalmaður
Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir     
O   
aðalmaður   
Hildur Lára Diego Ævarsdóttir     
H   
varamaður
Róbert Arnar Stefánsson O varamaður   

Fulltrúar á Aðalfundi S.S.V.

Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir
hrafnhildurhallv@gmail.com   
H
aðalmaður
Haukur Garðarsson
haukur.okkar@gmail.com   
O   
aðalmaður
Lárus Ástmar Hannesson larusha@simnet.is
L
aðalmaður
Gunnlaugur Smárason
smarason83@gmail.com H
varamaður
Erla Friðriksdóttir
erla.okkar@gmail.com O
varamaður
Ragnar Már Ragnarsson planteiknistofa@gmail.com L
varamaður

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Nafn
Netfang
Listi Hlutverk
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir
hrafnhildurhallv@gmail.com
H   
aðalmaður
Haukur Garðarsson
haukur.okkar@gmail.com
O aðalmaður
Gunnlaugur Smárason
smarason83@gmail.com
H   
varamaður
Erla Friðriksdóttir
erla.okkar@gmail.com   
O   
varamaður

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Jakob Björgvin Jakobsson
jakob@stykkisholmur.is   
aðalmaður   
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir
hrafnhildurhallv@gmail.com   
varamaður

Hafnarstjórn

Nafn
Netfang
Listi Hlutverk
Guðmundur Kolbeinn Björnsson
    
H
formaður
Íris Huld Sigurbjörnsdóttir

H
aðalmaður
Hreiðar Már Jóhannesson

H
aðalmaður
Árni Ásgeirsson

O
aðalmaður
Alex Páll Ólafsson
    
L   
aðalmaður  
Arnar Geir Diego Ævarsson    
    
H   
varamaður
Anna Margrét Pálsdóttir   
    
H   
varamaður
Helgi Björgvin Haraldsson
    
H   
varamaður   
Theódóra Matthíasdóttir   
    
O   
varamaður   
Ragnar Már Ragnarsson   
    
L
varamaður   

Jafnréttisnefnd

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Birta Antonsdóttir
    
H formaður
Gísli Pálsson
    
H aðalmaður
Menja vvon Schmalensee
    
O aðalmaður
Hildur Diego Ævarsdóttir
    
H varamaður
Gunnar Ásgeirsson
    
H varamaður
Herdís Ásgeirsdóttir
    
L varamaður

Kjörstjórn

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Gunnlaugur Árnason garnason@simnet.is H formaður
Berglind Þorbergsdóttir
    
H aðalmaður
Davíð Sveinsson
    
L aðalmaður
Símon Már Sturluson
    
H varamaður
Íris Huld Sigurbjörnsdóttir
H varamaður
Steinunn María Þórsdóttir
O varamaður

Landbúnaðarnefnd

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Agnes Helga Sigurðardóttir

H formaður
Hulda Hildibrandsdóttir
  H aðalmaður
Kristín Rós Jóhannesdóttir   
    
O aðalmaður
Guðrún Svana Pétursdóttir   
  H varamaður
Símon Már Sturluson   
  H varamaður
Þorsteinn Kúld Björnsson   
  L varamaður

Nefnd um málefni fatlaðra

Nafn
Netfang
Listi Hlutverk
Birta Antonsdóttir

H
formaður
Magnús Ingi Bæringsson

H
aðalmaður
Berglind Þorbergsdóttir

H
aðalmaður
Heiðrún Höskuldsdóttir

O
aðalmaður
Ingveldur Eyþórsdóttir   
    
L
aðalmaður  
Gunnar Ásgeirsson   
    
H
varamaður
Halla Dís Hallfreðsdóttir
    
H
varamaður
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir
    
H
varamaður   
Hjalti Viðarsson
    
O   
varamaður   
Sigríður Sóldal
    
L
varamaður   

Safna- og menningarmálanefnd

Nafn
Netfang
Listi Hlutverk
Jóhanna Sesselja Jónsdóttir
    
H
formaður
Jón Sindri Emilsson

H
aðalmaður
Gréta María Árnadóttir

H
aðalmaður
Anna Melsteð

O
aðalmaður
Dagbjört Höskuldsdóttir
    
L
aðalmaður  
Ragnheiður Valdimarsdóttir   
    
H
varamaður
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir   
    
H
varamaður
Helgi Björgvin Haraldsson   
    
H
varamaður   
Árni Ásgeirsson   
    
O
varamaður   
Helga Guðmundsdóttir   
    
L
varamaður   

Skipulags- og byggingarnefnd

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Páll Vignir Þorbergsson
    
H formaður
Guðlaug Ágústsdóttir gullauga@simnet.is H aðalmaður
Gunnar Ásgeirsson
    
H aðalmaður
Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir O aðalmaður
Hermundur Pálsson hermundur@simnet.is L aðalmaður
Guðrún Svana Pétursdóttir   
    
H varamaður
Gísli Pálsson
    
H varamaður
Dagur Emilsson
    
H varamaður
Rúnar Birgisson
    
O varamaður    
Steindór Þorsteinsson
  L  varamaður

Skólanefnd

Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:
María Kúld Heimisdóttir
    
H
formaður
Guðrún Svana Pétursdóttir

H
aðalmaður
Ásmundur Guðmundsson hannash28@simnet.is H
aðalmaður
G. Björgvin Sigurbjörnsson
    
O
aðalmaður
Jón Einar Jónsson
joneinar@hi.is
L
aðalmaður
Bjarndís Emilsdóttir
    
H
varamaður
Sigurður Grétar Jónasson
sgretar@gmail.com   
H
varamaður
Gissur Arnarsson   
    
H
varamaður
Kristín Rós Jóhannesdóttir   
    
O
varamaður
Herdís Ásgeirsdóttir   
    
L
varamaður

Skólanefnd Tónlistarskóla Stykkishólms

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
María Kúld Heimisdóttir
    
H formaður
Guðrún Svana Pétursdóttir
    
H aðalmaður
Ragnar Már Ragnarsson
planteiknistofa@gmail.com
L aðalmaður
Ásmundur S. Guðmundsson
hannash28@simnet.is
H varamaður
Gísli Pálsson

H varamaður
Þóra Margrét Birgisdóttir

O varamaður

Stjórn byggðasamlags um rekstur félags- og skólaþjónustu Snæfellinga

Nafn Netfang
Hlutverk
Jakob Björgvin Jakobsson
jakob@stykkisholmur.is
aðalmaður
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir   
hrafnhildurhallv@gmail.com   
varamaður

Stjórn dvalarheimilis

Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:

Hildur Lára Diego Ævarsdóttir

    
H
formaður
Anna Margrét Pálsdóttir
    
H
aðalmaður
Agnar Jónasson
    
O
aðalmaður
Guðmundur Kolbeinn Björnsson

H
varamaður
Símon Már Sturluson

H
varamaður
Guðrún Erna Magnúsdóttir
gerna@stykk.is   
L
varamaður

Stjórn lista- og menningarsjóðs

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir
hrafnhildurhallv@gmail.com formaður
Haukur Garðarsson
haukur.okkar@gmail.com   
aðalmaður
Lárus Ástmar Hannesson larusha@simnet.is aðalmaður

Stjórn Náttúrustofu Vesturlands

Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:
Gunnlaugur Smárason
H
formaður
Hjalti Viðarsson
    
O
aðalmaður
Ragnar Már Ragnarsson
planteiknistofa@gmail.com
L
aðalmaður
Steinunn Magnúsdóttir

H
varamaður
Erla Friðriksdóttir

O
varamaður
Dagbjört Höskuldsdóttir
    
L   
varamaður

Stjórn Jeratúns

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Jakob Björgvin Jakobsson jakob@stykkisholmur.is   
aðalmaður

Umhverfisnefnd


Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:
Guðrún Magnea Magnúsdóttir
   
H
formaður
Gísli Pálsson   
    
H
aðalmaður
Anna Margrét Pálsdóttir
    
H
aðalmaður
Theódóra Matthíasdóttir   
    
O
aðalmaður
Jón Einar Jónsson   
    
L
aðalmaður
Ásmundur S. Guðmundsson   
    
H
varamaður
Guðmundur Kolbeinn Björnsson   
    
H
varamaður
Helgi Björgvin Haraldsson   
    
H
varamaður
Dagbjört Höskuldsdóttir   
    
O
varamaður
Róbert Arnar Stefánsson   
    
L
varamaður

Ungmennaráð

Nafn: Netfang: Listi
Hlutverk:
Haukur Páll Kristinsson
    
H
aðalmaður
Aníta Bergþórsdóttir
    
H
aðalmaður
Thelma Lind Hinriksdóttir

H
aðalmaður
Ísól Lilja Róbertsdóttir

O
aðalmaður
Anna Soffía Lárusdóttir
    
L
aðalmaður
Aldís Ásgeirsdóttir   
    
H
varamaður
Arnþrúður Jóhannesdóttir   
    
H
varamaður
Eiríkur Már Sævarsson   
    
H
varamaður
Kristín Birna Sigfúsdóttir   
    
O
varamaður
Guðrún Agnarsdóttir
    
L
varamaður

Þjóðhátíðarnefnd 2018

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Hrefna Gissurardóttir
hrefnagiss@gmail.com   
formaður
Ragnheiður Valdimarsdóttir
Dominika Kulinska
Gísli Sveinn Grétarsson
Gunnlaugur Smárason
Kristján Lár Gunnarsson
Lárus Ástmar Hannesson
Ragnar Már Ragnarsson
Helga Guðmundsdóttir
Anna Margrét Pálsdóttir

Þjónustuhópur aldraðra

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Guðrún Anna Gunnarsdóttir

H formaður
Sigfús Snæfells Magnússon
    
O   
aðalmaður
Anna Margrét Pálsdóttir
H varamaður
Heiðrún Höskuldsdóttir
O varamaður

Öldungaráð

Nafn: Netfang: Hlutverk:
Steinunn I. Magnúsdóttir
steinunn@stykk.is
formaður
Einar Karlsson
heppinn@simnet.is
aðalmaður
Dagbjört Höskuldsdóttir   
eydag@simnet.is   
aðalmaður
Brynja Reynisdóttir   
brynja.reynisdottir@hve.is
aðalmaður
Kristín Hannesdóttir
krishan@stykkisholmur.is
aðalmaður
Róbert W. Jörgensen   
rwj@simnet.is
varamaður
Þórhildur Pálsdóttir   
hjallatangi32@simnet.is
varamaður
    
 
    
    
 

Æskulýðs- og íþróttanefnd

Nafn: Netfang: Listi Hlutverk:
Ragnar Ingi Sigurðsson
    
H formaður
Gunnhildur Gunnarsdóttir
    
H aðalmaður
Jóhanna María Ríkharðsdóttir
    
H aðalmaður
Rósa Indriðadóttir
    
O aðalmaður
Helga Guðmundsdóttir
    
L aðalmaður
Gísli Pálsson
    
H varamaður
Guðni Sumarliðason
    
H varamaður
Tinna Ólafsdóttir
    
H varamaður
Emil Einarsson
    
O varamaður
Baldur Þorleifsson L varamaður